• tuta

Ba ku sani ba ko kwanan nan Gu Ailing's highlighter bangs gashin rini ko rini na gashin kunnen Lisa ya burge ku?Kuna so ku gwada amma kuna tsoron ba ku dace ba?Kuna so ku rina gashin ku amma ba ku san wane launi za ku zaɓa ba?Kada ku damu, feshin launin gashin mu zai iya taimaka muku samun kamanni iri ɗaya.

Na san kun damu cewa yin amfani da wannan feshin zai shafi ainihin launin gashin ku da nau'in ku.Za ku kuma so ku yi la'akari da tsawon lokacin da zai kasance da kuma sauƙin tsaftacewa.Amsa na ba damuwa.Domin feshin launin gashin mu bai ƙunshi sinadarai irin su ammonia ko hydrogen peroxide ba, yana aiki a matsayin launin gashi na ɗan lokaci kuma yana aiki ne kawai a saman fatar kai, don haka ana iya shafa shi ga kowane launin gashi da nau'in gashi kuma baya haifar da lahani ga gashin gashi. gashi ko jiki.Ana iya wanke shi da shamfu.Kuma mun kara da sinadaran don kula da dorewa na dabara, ba ka bukatar ka damu da karko daga gare ta, amma har yanzu muna ba da shawarar cewa ya fi kyau a fesa a wannan rana mai tsabta.

 

Baya ga samun kyan gani, akwai yanayi da yawa a rayuwarmu ta yau da kullun inda za mu iya amfani da feshin launin gashi.Alal misali, ana iya canza launin gashi daban-daban bisa ga wurare daban-daban na yanayi yayin tafiya;Lokuta na yau da kullun kamar ɗaukar hotuna na satifiket suna buƙatar rufe launukan gashin mu na asali na ɗan gajeren lokaci; Ana buƙatar samfura masu launin gashi daban-daban don harbi mujallu…… za ku iya samun launin gashin ku na musamman, kuma ku canza launin gashi yadda kuke so.

 

Hanyar aikace-aikace:

1) Rike gashin ku ya bushe kuma kuyi feshi daidai a nesa na 15cm. Kula da adadin.

2) Bayan an yi launi daidai gwargwado, bari iska ta bushe na tsawon mintuna 1 zuwa 3, ko kuma a yi amfani da na'urar bushewa don bushewa a hankali.

3) Bayan bushewa gaba ɗaya, ɓangaren da aka fesa zai sami ɗan tasiri na salo, kuma zaku iya tsefe shi a hankali tare da tsefe (gashin zai rasa ƙura mai launi mai yawa lokacin tsefe).

Abubuwan kulawa:

1) Fesa daga tushen zuwa ƙarshensa, guje wa fatar kai, kunnuwa ko fatar fuska;

2) Fesa launin gashi bayan amfani, kuna buƙatar kula da gashin ku don kawar da haushi.

 

 

 

 

 


Lokacin aikawa: Maris 20-2023