Kasuwanci babban iyali ne, kuma kowane ma'aikaci memba ne na wannan babban iyali. Don inganta al'adun kamfanoni na Pengwei, ba da damar ma'aikata su haɗu da babban dangi da gaske, kuma jin dumin danginmu, mun gudanar da bikin ranar haihuwarmu na uku kwata. Shugabannin sun tare da 'ranar haihuwar ranar wannan kwata don tara lokacin farin ciki tare a yammacin Satumba 29, 2021.4

Waƙa "farin ciki ranar haihuwa" ya harba bikin ranar haihuwa. Maigidan ya aiko da fatan alheri ga ma'aikata da suke da ranakun haihuwarsu a kwata na uku. Mahalarta taron sun zama masu farin ciki, kuma yanayin ya kasance mai dumi sosai, tare da ci gaba da gaisuwa da dariya.

Cake ɗin da ke wakilta ƙungiyar haɗin kai, da kuma kyandir mai haske kamar zuciyarmu ne. Zuciyar tana da ban mamaki saboda ƙungiyar, kuma ƙungiyar tana alfahari da zuciyarmu.5

Ma'aikatanmu sun ci cake ɗin ranar haihuwar, gaisuwa ta haihuwa da kuma wasu ranar haihuwar. Kodayake tsarin abu ne mai sauki, yana nuna kulawa ta Kamfaninta da albarka ga kowane memba, yana sa su ji zafi da jituwa na pengwei.

Mafi mahimmanci, kamfaninmu koyaushe an himmatu wajen ƙirƙirar rayuwar mai dumi, don haka mutanen Pengwei na iya jin matsanancin annashuwa da jituwa don haifar da damuwa da kuma kulawa ta asali daga cikin aiki.

8

Dukkanin bikin ranar haihuwa da aka shirya wa Kamfanin Kamfanin don kula da ma'aikatan, da kuma godiya da fitarwa ga aikin aiki na ma'aikata na ma'aikata. Shirya wani bikin ranar haihuwar da ba za ta iya ba da sahihanci ba kawai na ma'aikata na hadin kai, amma wata muhimmiyar hanya ga ma'aikata don fahimtar juna, zurfafa ji, da haɓaka haɗin kai. Ta hanyar wannan taron, kowa na iya jin kulawa da fatan cewa kasuwancin kamfanin zai sami makoma mai kyau.


Lokaci: Oct-19-2021