Wornesale bikin aure bikin kayan ado mai launin ruwan dusar ƙanƙara mai narkewa don bikin Holi

A takaice bayanin:

Wannan kocin launin dusar kankara flayray, an yi shi da babban ƙarfe ko kwalban katako, maɓallin filastik da lebe zagaye. Yana iya ƙirƙirar kyawawan dusar ƙanƙara mai launi kuma yana ba ku kamar yadda yake tafiya cikin yanayin dusar ƙanƙan da launi.

Nau'in: kayayyakin ado na Kirsimeti

Buga: Fitar da Bugawa

Buga hanyar: 6 Launuka

Amfani: Amfani na Kirsimeti na waje, Fifi na Holi

Wurin Asali: Guangdong, China

Sunan alama: Peng Wei


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shigowa da

Boss Snow feshin da aka yi da ƙarfe ko kwalban kand, maɓallin filastik da lebe mai zagaye, tare da launuka daban-daban. Yana iya ƙirƙirar dusar ƙanƙara mai kyau kuma yana ba ku kamar yadda yake tafiya cikin yanayin dusar ƙanƙara mai launi. Menene ƙari, yana taunawa da sauri, akwai don lokutan ɓangare don ƙirƙirar yanayin dusar ƙanƙara. Bayan spraying shi, zaku iya kama wari mai rauni, wanda ke ba ka damar jin dadi. Zabi ne na tilas don dalilin nishadi da liyafa.

Lambar samfurin Oem
Naúrar taúrar Farantin tin
Ranar aukuwa Kirsimeti, Carnival, Bikin Holi
Edixlant Iskar gas
Launi fari, ruwan hoda, shuɗi, shunayya
Nauyi na sinadarai 100G
Iya aiki 250ml, 350ml,550ml, 750ml
Zai iya girma D: 65mm, H: 180mm
Manya 40 * 26.6 * 22.5cm / CTN
Moq 10000PCS
Takardar shaida MSDs, ISO 9001
Biya 30% ajiya
Oem Yarda
Cikakkun bayanai 24PCS / CTN
Sharuɗɗan Kasuwanci Fob
Wani dabam Yarda

Sifofin samfur

1.Technical Snow yin, mai arziki a launi

2.Spraying mai nisa, bacewa ta atomatik da sauri

3.Ku da tsari, kyakkyawan kamshi

4.Skin-friendly, ingantacciyar inganci, sabuwar farashin

Roƙo

Boss Snow Spray ya dace da kowane irin jam'iyyun, kamar ranar haihuwa, bikin aure, Kirsimeti, Cardienary Party, da sauransu.

Wataƙila farin dusar ƙanƙara ya zama gama gari, kuna son ganin dusar ƙanƙara fesa a lokuta na musamman, karatunku na Holi, Saint Valentine.

Jagorar mai amfani

Kofi

Bayanan Kamfanin

Guangdong Pengwei mai kyau Co., Ltd ya ƙunshi sassan sassan da yawa kamar ƙungiyar R & D, ƙungiyar tallace-tallace, ƙungiyar tallace-tallace da sauransu. Ta hanyar hadewar sassa daban-daban, za a auna dukkanin kayayyakin daidai kuma a yi hulɗa da buƙatun abokan ciniki. Tungiyar tallace-tallace na tallace-tallace za ta ba da amsa a cikin awanni 3, shirya samarwa da sauri, bayar da isarwa mai sauri. Menene ƙari, zamu iya maraba da tambarin musamman.

2

Takardar shaida

Takaddun shaida-01

Faq

1. Shin yanayin dusar ƙanƙara ne?

Muna da dusar ƙanƙara daban-daban na tasirin dusar ƙanƙara. Idan kana son babban tasirin dusar ƙanƙara, zaku iya ba da umarnin mai jawowar dusar kankara fesa. Morearin abin da ke ciki zai ba ku dusar ƙanƙara mai dusar ƙanƙara idan ana amfani da tsiran dusar ƙanƙara da yawa don squirt tare. A zahiri, dusar ƙanƙara ta fesa mai inganci, don haka tasirin dusar ƙanƙara yana da kyau, kamar dusar ƙanƙara ta ainihi.

2. Shine mai cutarwa?

Sning ɗinku mai dusar ƙanƙara shine eco-abokantaka da rashin guba. Babu wata lahani ga fata. Amma idan fatar ku ta kasance mai hankali, zaku fi kyau kada ku taɓa dusar ƙanƙara ta wucin gadi na dogon lokaci kuma a wanke shi sosai. Kada ku fesa shi a idanunku. Idan aka fesa a kan idanu, ya kamata ka goge idanunka da ruwa mai tsabta nan da nan. Idan ya cancanta, je asibiti.

3. Zan iya fesa itacen da aka fesa dusar ƙanƙara?

Tabbas zaku iya fesa shi a bishiyar Kirsimeti ko wreath. Yana iya ƙirƙirar yanayin hunturu.

4. Shin yana walƙiya?

Ee, yana da wuta. Don Allah a nisanta daga zafin rana.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi